Tại buổi tập huấn bà Phạm Thị Thu Hiền - UV BTV, Chủ nhiệm UBKT, Phó Ban Tổ chức Kiểm tra LĐLĐ thành phố đã truyền đạt các nội dung: về công tác kiểm tra, giám sát công đoàn; Quy trình giải quyết khiếu nại, tố cáo của công đoàn; Quy trình kiểm tra đồng cấp tại công đoàn cơ sở. Cũng tại hội nghị bà Phan Thị Thục Anh, Phó Chủ tịch CĐN Giáo dục đã: Hướng dẫn xây dựng dự toán năm 2024; quyết toán tài chính năm 2023; Hướng dẫn thủ tục thanh toán các nghiệp vụ phát sinh thu - chi tại CĐCS; Hướng dẫn nhập phần mềm tài chính CĐCS để chuẩn bị công tác quyết toán năm 2023.
![Nhấn vào ảnh để phóng to](https://84869d5efd.vws.vegacdn.vn/UploadImages%2fnews%2f%2f2023%2fdanang%2fadmin%2f2023_12%2f12%2fthcdn20243_1212202314.jpg?w=900)
![Nhấn vào ảnh để phóng to](https://84869d5efd.vws.vegacdn.vn/UploadImages%2fnews%2f%2f2023%2fdanang%2fadmin%2f2023_12%2f12%2fthcdn20244_1212202314.jpg?w=900)
BTV Công đoàn ngành, cám ơn lãnh đạo, BCH Công đoàn Trường THPT Trần phú đã hỗ trợ để Hội nghị tập huấn thành công tốt đẹp.